ตลาดมืด
20 ตุลาคม 2557, 03:05:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ѧŧ ѡ֡ ҡԹѰ Ŵ

หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติ เปิดประมูลรถ. คันแรก New Vios  (อ่าน 5377 ครั้ง)
sanook
Newbie
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2555, 06:27:50 PM »

พี่naki1985โดน"เด็กหัดขาย"โกงเงินไปหรือครับขอรายละเอียดหน่อยจะได้ช่วยกันหลายๆคนจะได้หมดๆๆๆไปจากเวปครับ
Podation
Jr. Member
**

« ตอบ #16 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2555, 08:56:12 PM »

พี่naki1985โดน"เด็กหัดขาย"โกงเงินไปหรือครับขอรายละเอียดหน่อยจะได้ช่วยกันหลายๆคนจะได้หมดๆๆๆไปจากเวปครับ

ตกลงขายทะเบียน โดยให้มันส่งมาให้มันบอกต้องโอนไปมันถึงทำให้มันอ้างว่าเคยมีกรณีทำเสจแล้วไม่เอาอ้างโน้นอ้างนี้ ใจก้ออยากให้มันทำเสจเดี่ยวไปรับเพราะไม่เคยวื้อขาย เลยตกลงที่ว่าให้มันทำให้เสจ แล้วส่งมาที่รถตู้พอถึงแล้วผมจะโอนตังให้ แล้วค่อยบอกเลขรถและเบอโทรคนส่งมาตกลงตามเงื่อนไขนี้คุยกันตกลงกันมันบอกว่าทะเบียนเสจแล้วส่งไปแล้ว ให้โอนมาเดี่ยวมันจะบอก  มันอยุ่ชลบุรี ส่งมาจากชลถึงกท มันบอกไกล้ถึงแล้วถึงสุวรรณภูมิ ช่วงนั้นประมาณ เกือบ 5 โมง ผมก้อโอเคเดี่ยวโอนเข้าไปให้ ผมก็ไปรอ แถวบางนาเพื่อรับของ พอโอนเสจ ผิดคาดครับ ขอเลื่อนเวลา เป็น 6 โมงให้ไปรับที่ อนุเสารี  มันนัดผมแถวอนุเสารี ผมก็ไปที่นั้น ขอเบอเจ้าของรถที่ส่งตามที่ตกลงมันบอกเดี่ยวส่งมาให้เอ้ทำไมมันยากขนาดนั้น มันเป็นไม่ตามตกลง ผมก้อเอาในเมือมาแล้วก้อเลยไปรอแถวอนุเสารี ช่วงนี้เริ่มโทรรีบสายยากแล้ว พอโทรติดจะขอเบอคนส่งรถมันก้อไม่ยอมให้มันบอกให้ไม่ได้อ้าวในเมือกุจ่ายเงินไปแล้วมึงต้องให้กุสิตามที่ตกลง
มันจะยากอะไร มันบอกมันจะติดต่อให้เองไปรอหน้าป้ายรถเมล์เดี่ยวเค้าเอาไปให้ผมก้อบ้าไปรอ แต่ก่อนรับง่ายมากโทรปึบรับปั๊ป คุยง่าย พอไปถึงผมก้อโทรตามผมมีงานเมื่อไรจะมา ก้อยังไม่มา โทรไปก้อไม่รับติดบ้างไม่ติดบ้าง โทรอีกรอบมันรับบอกว่ากำลังให้คนขับรถมาส่งให้ตอนนี้ถึงหลักสี่แล้วขี่มอไซมาส่ง เอ้าให้รอสักนิดผมรอตั้งนาน โทรไปอีกมันก้อไม่รับสาย โทรนานมากโทรอีกครั้งมันก้อประชุมสายให้ใครไม่รุ้คุยมันบอกคนส่งทะเบียนขับรถชนเค้า ไอ้คนที่มันให้คุยฟังๆแล้วน่าจะไม่รุ้เรื่องมันก้ออถิบายเองหมด ผมก้อเลยบี้มันแค่ต้องการว่าทะเบียนอยุ่ไหนผมจะได้ไปเอาเอาเบอโทรมาเดี่ยวโทรไปเองเดี่ยวไปรับถึงทีมันต้อลการจะเลื่อนวันพอผมบี้มันไป มันก้อ ไม่สายอีกเลย บลอคเบอผมใม่ให้โทรหาได้ วอทแอปสามารถคุยได้แต่วันนี้คุยไม่ได้แล้ว
GRANDRAF
Register_Member
Sr. Member

สนลู่ลม คมบาดมือ!!!

« ตอบ #17 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2555, 10:42:34 PM »

ตกลงขายทะเบียน โดยให้มันส่งมาให้มันบอกต้องโอนไปมันถึงทำให้มันอ้างว่าเคยมีกรณีทำเสจแล้วไม่เอาอ้างโน้นอ้างนี้ ใจก้ออยากให้มันทำเสจเดี่ยวไปรับเพราะไม่เคยวื้อขาย เลยตกลงที่ว่าให้มันทำให้เสจ แล้วส่งมาที่รถตู้พอถึงแล้วผมจะโอนตังให้ แล้วค่อยบอกเลขรถและเบอโทรคนส่งมาตกลงตามเงื่อนไขนี้คุยกันตกลงกันมันบอกว่าทะเบียนเสจแล้วส่งไปแล้ว ให้โอนมาเดี่ยวมันจะบอก  มันอยุ่ชลบุรี ส่งมาจากชลถึงกท มันบอกไกล้ถึงแล้วถึงสุวรรณภูมิ ช่วงนั้นประมาณ เกือบ 5 โมง ผมก้อโอเคเดี่ยวโอนเข้าไปให้ ผมก็ไปรอ แถวบางนาเพื่อรับของ พอโอนเสจ ผิดคาดครับ ขอเลื่อนเวลา เป็น 6 โมงให้ไปรับที่ อนุเสารี  มันนัดผมแถวอนุเสารี ผมก็ไปที่นั้น ขอเบอเจ้าของรถที่ส่งตามที่ตกลงมันบอกเดี่ยวส่งมาให้เอ้ทำไมมันยากขนาดนั้น มันเป็นไม่ตามตกลง ผมก้อเอาในเมือมาแล้วก้อเลยไปรอแถวอนุเสารี ช่วงนี้เริ่มโทรรีบสายยากแล้ว พอโทรติดจะขอเบอคนส่งรถมันก้อไม่ยอมให้มันบอกให้ไม่ได้อ้าวในเมือกุจ่ายเงินไปแล้วมึงต้องให้กุสิตามที่ตกลง
มันจะยากอะไร มันบอกมันจะติดต่อให้เองไปรอหน้าป้ายรถเมล์เดี่ยวเค้าเอาไปให้ผมก้อบ้าไปรอ แต่ก่อนรับง่ายมากโทรปึบรับปั๊ป คุยง่าย พอไปถึงผมก้อโทรตามผมมีงานเมื่อไรจะมา ก้อยังไม่มา โทรไปก้อไม่รับติดบ้างไม่ติดบ้าง โทรอีกรอบมันรับบอกว่ากำลังให้คนขับรถมาส่งให้ตอนนี้ถึงหลักสี่แล้วขี่มอไซมาส่ง เอ้าให้รอสักนิดผมรอตั้งนาน โทรไปอีกมันก้อไม่รับสาย โทรนานมากโทรอีกครั้งมันก้อประชุมสายให้ใครไม่รุ้คุยมันบอกคนส่งทะเบียนขับรถชนเค้า ไอ้คนที่มันให้คุยฟังๆแล้วน่าจะไม่รุ้เรื่องมันก้ออถิบายเองหมด ผมก้อเลยบี้มันแค่ต้องการว่าทะเบียนอยุ่ไหนผมจะได้ไปเอาเอาเบอโทรมาเดี่ยวโทรไปเองเดี่ยวไปรับถึงทีมันต้อลการจะเลื่อนวันพอผมบี้มันไป มันก้อ ไม่สายอีกเลย บลอคเบอผมใม่ให้โทรหาได้ วอทแอปสามารถคุยได้แต่วันนี้คุยไม่ได้แล้ว

งานเข้าแล้ว 55+
มีอะไรให้ช่วยบอกได้ครับ

ความลำบากที่เกินทน    จะหลอมคนให้"ทนทาน"
ความสบายที่ยาวนาน    จะรอนรานความเป็น"คน"
nat850
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2555, 11:07:53 PM »

ปูเสื่อรอ.......
Podation
Jr. Member
**

« ตอบ #19 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2555, 07:59:57 AM »

ใครรู้ที่อยู่ไอ้เหี้ยนี้หรือเคยเจอเหนหน้ามันแจ้งด้วยครับ ตอนนี้กำลังประสาน addmin ขอไอพีที่อยู่มันอยู่ครับ
Podation
Jr. Member
**

« ตอบ #20 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2555, 08:11:42 AM »

ล่าสุดติดต่อมาแล้วครับ  ว่าจะส่งของให้วันนี้ช่วงบ่ายโมง  ถ้าส่งของได้รับกับมือจะมาขออภัยอีกที่ครับ
sanook
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2555, 12:44:52 PM »

อัพเดท....ของร้อนก็คือของร้อน พวกคุณเป็นนายหน้าขายของร้อน ก็อย่าทำให้คนที่จะหาซื้อของร้ออย่างพวกเราๆผิดหวังเลยครับ...งั้นก็คุยกันลำบาก  ถ้าของคุณแน่จริง ดีจริง  รับรองลูกค้าอื้อต่คุณมาทำแบบนี้"แก้ผ้าเอาหน้ารอด"หากินง่ายๆ เชิดไปง่ายๆ คงไม่รอดได้ทุกครั้งหรอกครับ...เจอตอซักวัน...  ขอให้พี่ได้เงินคืนหรือได้ของไวด้วยหละกันนะครับ...  ผมก็เคยเกือบโดนแต่ยังโอเคไหวตัวทัน
beezybest
Sr. Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2555, 02:27:17 PM »

ล่าสุดติดต่อมาแล้วครับ  ว่าจะส่งของให้วันนี้ช่วงบ่ายโมง  ถ้าส่งของได้รับกับมือจะมาขออภัยอีกที่ครับ

พี่ ??  ผม เอง เอิ๊กๆๆๆ ได้ รับ ของ ยัง พี่ เพิ่ง มา นั้ง อ่าน   อย่า ลืม ปล่อย ตัว  แอคคอต ให้ ผม ละ ส่ง รูป ให้ ไป แระ นะ
Podation
Jr. Member
**

« ตอบ #23 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2555, 02:58:54 PM »

อัพเดจ ตอนนี้ยังไม่ได้ทำท่ามาติดด่อ  ใครอยากซื้อขายกับคนแบบนี ้คิดเอาเองแล้วกันระวังเดี่ยวมันจะเปลี่ยนเบอใหม่อีก
GRANDRAF
Register_Member
Sr. Member

สนลู่ลม คมบาดมือ!!!

« ตอบ #24 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2555, 07:12:48 PM »

อัพเดจ ตอนนี้ยังไม่ได้ทำท่ามาติดด่อ  ใครอยากซื้อขายกับคนแบบนี ้คิดเอาเองแล้วกันระวังเดี่ยวมันจะเปลี่ยนเบอใหม่อีก
ซื้อขายกันในสายปลอดภัยสุดพี่
มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะพี่เน
พวกเดียวกัน มีอะไรช่วยเหลือกัน

ความลำบากที่เกินทน    จะหลอมคนให้"ทนทาน"
ความสบายที่ยาวนาน    จะรอนรานความเป็น"คน"
sanook
Newbie
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2555, 10:27:38 AM »

คิดว่าอยากจะให้เวปมาสเตอร์ช่ยบล๊อกคนที่มีปัญหาแบบนี้ออกจากเวปนี้ไปดีที่สุดอย่าให้มาสร้างชื่อเสียให้กับเวปเลยดีกว่า...เดี๋ยวหมาต๋ามายุ่งคนอื่นๆจะเดือดร้อนกันหมดจะไม่มีที่"ขายของ"และ"ซื้อของ"นะครับ...ด้วยความจริงใจ ใครเห็นด้วยช่วยยกมือครับ ยิงฟันยิ้ม
BLACK
เจ้าพ่อมาเฟีย
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2555, 01:09:45 PM »

กำลังดำเนินการให้ครับ คงถึงเวลาต้องยกเครื่องบอร์ดนี้กันใหม่สักทีแล้วมั้งครับ พี่น้องเราจะได้อยู่กันอย่างสงบสุข
อย่างไรก็ดีผมขออขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านจากใจที่ช่วยกันเป็นหูเป็นตาตลอดเวลาที่ผ่านมาครับผม  ยิ้มเท่ห์

ผมขออนุญาติให้ความเป็นธรรมกับทั้ง 2 ฝ่ายนะครับ โดยผมจะให้โอกาสท่าน "เด็กหัดขาย" ได้รับผิดชอบการซื้อขายครั้งนี้ให้จบสิ้นก่อนเวลา 21.00 น. ของวันที่ 27 มิ.ย.55
หากยังไม่มีความคืบหน้าผมต้องขออนุญาติเปิดเผยข้อมูลของท่าน " เด็กหัดขาย" แก่เจ้าทุกข์ครับ

ระหว่างนี้ขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกทุกท่านอย่าโพสข้อความโจมตีใดๆในกระทู้นี้ครับ เพื่อเปิดโอกาสให้ทั้ง 2 ฝ่ายได้เจรจาโดยละมุนละม่อม(หากเป็นไปได้) ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิถุนายน 2555, 01:29:10 PM โดย BLACK » บันทึกการเข้า

ดิลโด้เกรด Premium คัดพิเศษสำหรับเพื่อนสมาชิกสาวๆครับ ^^
http://www.black-m.com/forum/index.php?topic=12730.0

แถลงการณ์จากใจ Mr.BLACK ฉบับพิเศษ
http://www.black-m.com/forum/index.php?topic=12337.0

รีวิวน้ำมันจิ้งเหลนทั้ง 3 สูตร จากเพื่อนสมาชิก
http://www.black-m.com/forum/index.php?topic=12334.0

รีวิวผลการใช้งาน Maxman4 จากเพื่อนสมาชิก
http://www.black-m.com/forum/index.php?topic=12337.0
sanook
Newbie
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2555, 01:25:32 PM »

มันต้องอย่างนี้...ทำให้สังคมในเวปพี่หม่นหมอง...ใครโดนใครหลอกในเวปนี้ก็ช่วยกันแจ้งช่วยบอกเล่าเก้าสิบ...ถอนออกไปเถอะผมว่าดีกว่ามีผู้เสียหายมากขึ้นแล้วจะพาคนอื่นๆซวยกันไปด้วย"คนขาย"ดีๆมีอีกเยอะ แนะนำบอกต่อกันได้ แต่อันไหนไม่ดีก็ต้องเอาออกไปจากเวป  ขอบคุณพี่เวปมาสเตอร์ที่เป็นทุกข์ร้อนกับสมาชิกครับ
BLACK
เจ้าพ่อมาเฟีย
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2555, 06:33:46 PM »

ท่าน " เด็กหัดขาย " แจ้ง PM มาที่ผมแล้วครับได้ความคร่าวๆว่าพัสดุส่งถึงผู้ซื้อเมื่อวันที่ 26 ม.ย. เวลาประมาณ 14.00 น. เป็นที่เรียบร้อยครับ
รายละเอียดเต็มๆขออนุญาติยังไม่กล่าวถึงครับ  ยิ้มเท่ห์

ดิลโด้เกรด Premium คัดพิเศษสำหรับเพื่อนสมาชิกสาวๆครับ ^^
http://www.black-m.com/forum/index.php?topic=12730.0

แถลงการณ์จากใจ Mr.BLACK ฉบับพิเศษ

รีวิวน้ำมันจิ้งเหลนทั้ง 3 สูตร จากเพื่อนสมาชิก
http://www.black-m.com/forum/index.php?topic=12334.0

รีวิวผลการใช้งาน Maxman4 จากเพื่อนสมาชิก
Podation
Jr. Member
**

« ตอบ #29 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2555, 12:04:56 AM »

ไม่มีหมาตัวไหนส่งมาทั้งสิ้นครับ มันตอแหลผมส่งเดกไปเชคที่มันบอกว่ามันส่งให้แล้ว เพราะถ้ามันส่งจริงมันต้องรับสายผมปกติแต่นี้ไม่มีการตอบรับไม่รับสาย ไม่ตอบกลับแถมบลอคเบอ  และอัพเดจเพิ่มเติมไอ้นี้มีวีรกรรมเยอะมาก ถ้าเอาเชคในเนตแล้วถึงกับอึ้งไปเลย  ส่วนจะทำไงต่ไปตอนนี้ได้ข้อมูลเยอะพอสมควรครับ ขออุ๊บไว้ก่อน
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์